Yadda za a zabi hasken zango?Wace alama ce ta fi dacewa don fitilun zango/fitilar sansanin?

Mutane sun saba da rayuwa mai aiki.Kowane mako zagaye ne mara iyaka daga Litinin zuwa karshen mako.Barkewar annobar ta sa mutane da yawa su daina tunanin gaskiya da manufar rayuwa.Kayan lantarki yana ƙara zama maras rabuwa.Duk nau'ikan bayanai suna yawo a duk duniya suna ƙoƙarin mamaye kwakwalwarmu.A wani lokaci, mutane sun yi mafarkin yawo a duniya da takubbansu kuma suna jin daɗin ɗabi'a na 'yanci da rashin karewa.Sa'an nan kuma lokaci ya yi da za su sami cikakken sansani na waje, Dutsen, fitila guda ɗaya, ko abokai uku ko biyar tare, ko zauna a kan gwiwoyi don yin bimbini, a cikin babban dare mai taurari don fahimtar ainihin ma'anar rayuwa.
fitilar zango
Koyaya, a cikin ayyukan waje, tare da zuwan dare, dole ne mu tabbatar da cewa muna da isassun kayan aikin hasken wuta.Idan aka kwatanta da fitilun walƙiya, waɗanda ke buƙatar ɗaukar hannu, kuma fitilolin mota ba za su iya cimma hasken wuta na 360 ° ba, fitilun sansanin suna da fa'ida a bayyane.Saboda dacewarsu da ingantaccen tushen haske, sun dace sosai don hasken sansanin, dafa abinci ko amfani da nishaɗi.Baya ga halaye na nauyi mai sauƙi, mai sauƙin ɗauka, babban ceton makamashi, da rayuwa mai tsayi, A lokaci guda, za a cika waɗannan ayyuka:
fitilar zango

Madogarar haske mai tsayayye (360 ° hasken ambaliya)

Madaidaicin rataye da ajiyewa, hannun kyauta

An yi amfani da shi azaman tushen haske mai girman launi don harbi cika haske

Wayar hannu tana aiki azaman wutar lantarki ta hannu lokacin da babu wuta

Yanayin haske ja don ayyukan lura da namun daji

Anan akwai wasu mahimman ma'auni don zaɓar masu dacewafitulun zango:

 

· Tsawon lokacin haske

Dangane da yanayin juriya nafitulun zango, ana iya raba su zuwa caji mai caji da ƙarfin baturi AA.Wadannan hanyoyi guda biyu suna da nasu amfani.Binciken kwatancen shine kamar haka.Daga hangen nesa na tattalin arziki da kuma amfani, ana bada shawara don zaɓar yanayin da za a iya caji, amma wajibi ne don tabbatar da cewa an cika shi kafin tashi, kuma tabbatar da cewa lokacin juriya a cikin kayan aiki mai haske na iya isa fiye da 4 hours.

Yanayin samar da wuta Cajin baturi

Amfanin wadata mai dacewa, ceton makamashi da kariyar muhalli

Hasara: ana buƙatar ɗaukar ƙarin batura, don haka ya yi latti don yin caji, kuma baturin bai cika cika ba.

Hasken haske

Ana auna fitowar haske a cikin lumens.Mafi girma da lumen, damafi haske haske.Haske da tsawon lokaci sune mahimman ma'auni don la'akari da fitilun sansanin.Koyaya, a ƙarƙashin yanayin takamaiman adadin wutar lantarki, idan kuna son bin haske, ba za ku iya biyan bukatun tsawon lokaci ba.Gabaɗaya, hasken fitilun sansanin yana tsakanin 100-600 lumens, don haka kuna buƙatar samar da gears daban-daban don fitilun sansanin don daidaita lumen bisa ga ainihin wurin amfani.
fitilar zango

100 lumens: dace da tantuna tare da mutane 2-3

200 lumens: dace da hasken sansanin da dafa abinci

300 lumens da sama: dace da sansanin sansanin

 


Lokacin aikawa: Oktoba-14-2022